Đại Học Công Nghệ Thực Phẩm
Diễn Đàn Trường Đại học Công Nghệ Thực Phẩm xin chào bạn ........bạn hãy đăng nhập đễ có thể lướt forum này dễ hơn nếu chưa có TK xin vui lòng đăng ký nhá !!!!!
Diễn Đàn Trường Đại học Công Nghệ Thực Phẩm xin chào bạn ........bạn hãy đăng nhập đễ có thể lướt forum này dễ hơn nếu chưa có TK xin vui lòng đăng ký nhá !!!!!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

GIải trí - >mà< - học tập -Trao dồi exp-thoải mái -vui vẻ

Trang ChínhLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» phiên dịch tiếng hàn tại hà nội
Khi ba/mẹ đi...NGOẠI TÌNH....bạn cảm thấy ntn Icon_minitimeWed Dec 10, 2014 1:52 pm by talentboy_87

» dịch sang tiếng hàn quốc
Khi ba/mẹ đi...NGOẠI TÌNH....bạn cảm thấy ntn Icon_minitimeFri Dec 05, 2014 3:32 pm by talentboy_87

» phiên dịch tiếng hàn
Khi ba/mẹ đi...NGOẠI TÌNH....bạn cảm thấy ntn Icon_minitimeTue Nov 25, 2014 2:09 pm by talentboy_87

» địa chỉ dịch thuật công chứng uy tín tại hà nội
Khi ba/mẹ đi...NGOẠI TÌNH....bạn cảm thấy ntn Icon_minitimeFri Nov 14, 2014 2:17 pm by talentboy_87

» dịch thuật công chứng hà nội
Khi ba/mẹ đi...NGOẠI TÌNH....bạn cảm thấy ntn Icon_minitimeThu Nov 06, 2014 1:46 pm by talentboy_87

» làm visa trung quốc
Khi ba/mẹ đi...NGOẠI TÌNH....bạn cảm thấy ntn Icon_minitimeWed Nov 05, 2014 2:18 pm by talentboy_87

» dịch tiếng việt sang tiếng anh
Khi ba/mẹ đi...NGOẠI TÌNH....bạn cảm thấy ntn Icon_minitimeWed Oct 15, 2014 1:57 pm by talentboy_87

» dịch tiếng anh sang tiếng việt
Khi ba/mẹ đi...NGOẠI TÌNH....bạn cảm thấy ntn Icon_minitimeMon Oct 13, 2014 2:04 pm by talentboy_87

» dịch tiếng Pháp chất lượng cao
Khi ba/mẹ đi...NGOẠI TÌNH....bạn cảm thấy ntn Icon_minitimeThu Oct 02, 2014 1:42 pm by talentboy_87

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Diễn Đàn
Affiliates
free forum

Khi ba/mẹ đi...NGOẠI TÌNH....bạn cảm thấy ntn

Go down 
2 posters

bạn cảm thấy như thế nào ?
Căm ghét, hận, không tha thứ dù bất cứ lý do gì.
Khi ba/mẹ đi...NGOẠI TÌNH....bạn cảm thấy ntn Vote_lcap10%Khi ba/mẹ đi...NGOẠI TÌNH....bạn cảm thấy ntn Vote_rcap1
 0% [ 0 ]
Tha thứ nhưng vẫn ghét,ko thể quên và ko thể nghe lời được nữa
Khi ba/mẹ đi...NGOẠI TÌNH....bạn cảm thấy ntn Vote_lcap10%Khi ba/mẹ đi...NGOẠI TÌNH....bạn cảm thấy ntn Vote_rcap1
 0% [ 0 ]
Không quan tâm, việc của họ.
 0% [ 0 ]
Sụp đổ hình ảnh, Nhưng Tha thứ nếu họ quá khổ và bất đắt dĩ
 0% [ 0 ]
Ý khác
Khi ba/mẹ đi...NGOẠI TÌNH....bạn cảm thấy ntn Vote_lcap1100%Khi ba/mẹ đi...NGOẠI TÌNH....bạn cảm thấy ntn Vote_rcap1
 100% [ 1 ]
Tổng số bầu chọn : 1

Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin
Admin

Khi ba/mẹ đi...NGOẠI TÌNH....bạn cảm thấy ntn Empty
Bài gửiTiêu đề: Khi ba/mẹ đi...NGOẠI TÌNH....bạn cảm thấy ntn   Khi ba/mẹ đi...NGOẠI TÌNH....bạn cảm thấy ntn Icon_minitimeMon Apr 19, 2010 6:44 pm

Dạo này mình lên mục tâm sự báo điện tử VnExpress.net đọc thấy có một chù đề rất "hot" của quí phụ huỵnh chúng ta....NGOẠI TÌNH Khi ba/mẹ đi...NGOẠI TÌNH....bạn cảm thấy ntn 763810 .

Người trong cuộc thì bảo
tình thế đẩy đưa, lý trí không thắng
nổi con tim...Hay họ không ngoại tình vì séc Khi ba/mẹ đi...NGOẠI TÌNH....bạn cảm thấy ntn 303196 ...họ rất cao thượng và chăm lo đầy đủ cho gia đình, đúng bổn phận nghĩa vụ. Khi ba/mẹ đi...NGOẠI TÌNH....bạn cảm thấy ntn 235332 cho con cái đủ tiền , đủ ăn...... Khi ba/mẹ đi...NGOẠI TÌNH....bạn cảm thấy ntn 711622

Những người mẹ, người cha Lý do rằng: không yêu vợ/chồng nhưng không ly dị
mà đi luồng ngoài vì con thương con cái, cho con mình đủ quan tâm của cha và của mẹ Khi ba/mẹ đi...NGOẠI TÌNH....bạn cảm thấy ntn 630608 . (Cho dù có cả 2 người đều có gia đình và có con hay chỉ một bên có)...
lý do thật vãi.
Nhiều người bị phản bội, nhất là người mẹ, vẫn chiệu đựng vỉ con cái cần có cha Khi ba/mẹ đi...NGOẠI TÌNH....bạn cảm thấy ntn 563597 (
Nhưng mà mình sẽ kêu mẹ li dị vì thương mẹ- sống như vậy rất cực- và không cần cha như vậy Khi ba/mẹ đi...NGOẠI TÌNH....bạn cảm thấy ntn 26170 )

Nhưng họ không biết teen - cái tuổi rất nhạy cảm và còn yêu thương họ, sẽ cảm thấy ntn khi biết sự thật..... Khi ba/mẹ đi...NGOẠI TÌNH....bạn cảm thấy ntn 374976 Và sau đó là hậu quả tâm lý rất nặng nề đối với những bạn bất hạnh...Và thật sự bây giờ không biết có được bao nhiêu phụ huynh
không ham làm, không lăng nhăng mà đi về sớm dành thời gian quan tâm, trò chuyện
với con cái..

Mình rất cần các teen cho những ý kiến, cho những cái vote để có tư liệu thực tế làm một bài gửi mục tâm sự báo VNexpress.net để cho quí phụ huynh biết con em họ suy nghĩ nếu họ như thế nào ( khi ngoại tình thì chỉ biết sướng thôi, không ai suy nghĩ sâu xa hậu quả của nó cả).
Có thể gia đình bạn đang rất hạnh phúc Khi ba/mẹ đi...NGOẠI TÌNH....bạn cảm thấy ntn Picture , Nhưng đóng góp nhỏ của các bạn sẽ là tiếng nói lớn của cả cộng đồng teen nếu chúng ta cùng bình luận và chia sẽ với mọi người Khi ba/mẹ đi...NGOẠI TÌNH....bạn cảm thấy ntn Picture- Có thể một khả năng nào đó nhờ những ý kiến của các bạn mà quí phụ huynh sắp ngoại tình sẽ suy nghĩ chính chăn hơn....Giúp nhiều teen không chịu cảnh bất hạnh

Nếu bạn đang gặp tình cảnh vậy. hãy chia sẽ cảm giác của mình trong topic này. Hoặc bạn cho cảm nhận nếu lỡ nó như vậy Khi ba/mẹ đi...NGOẠI TÌNH....bạn cảm thấy ntn 757599

Giả sử:

Ba/mẹ bạn ngoại tình, bạn biết thì sẽ phản ứng như thế nào? bạn cần người cha/mẹ như vậy không hay li dị thậm chí biến khỏi cỏi đời:
"ý riêng của mình"
Cho dù là như thế nào đi nữa mình cũng không tha thứ hoàn toàn được
Dù vì lý do gì họ bất chấp dư luận và xã hội phản đối che giầu và giả dối với gia đình và mọi người. Khi ba/mẹ đi...NGOẠI TÌNH....bạn cảm thấy ntn 374976
Vì thế mình không thể ngoan như trước nữa. Họ bất chấp dư luận xã hội để thỏa mãn sự ích kỹ thì sao mình phải nghe lời dạy đạo đức giả đó được. Khi ba/mẹ đi...NGOẠI TÌNH....bạn cảm thấy ntn 27369
Mình sẽ không nói thật hay nghe lời 100% vì họ đã giả dối trước
Sẽ không thương họ nữa vì họ không tâm tâm và thương mình. Vì nếu họ thương và quan tâm nhiều khi nghĩ đến con cái sẽ không làm như vậy. Khi ba/mẹ đi...NGOẠI TÌNH....bạn cảm thấy ntn 239946
Thà cha mẹ không hợp nhau li dỵ thì vẫn thương cả hai( ở Phương tây ng ta li dỵ chứ ít ngoại tình) Khi ba/mẹ đi...NGOẠI TÌNH....bạn cảm thấy ntn 40986

1./ Cực kỳ ghét vì sự giả dối, dấu diếm. Sụp đổ hình tượng cha/mẹ hoàn toàn, Và sẽ không bao giờ tha thứ, không bao giờ nghe lời người đó cho dù vì bất cứ lý do gì Khi ba/mẹ đi...NGOẠI TÌNH....bạn cảm thấy ntn 303196 . Vì có gì tốt mà ra mặt dạy chúng ta chứ haizzzz. Thà không cha/mẹ còn hơn là như vậy.
2./ Sẽ tha thứ nếu họ thật lòng hối cải và chăm lo gia đình... nhưng vẫn không thể quên và mặc cảm với họ, không còn ngoan như trước nữa. thà họ li dị còn hơn, khỏi phải gặp hằng ngày.

3./Không quan tâm và sẽ không nghe lời bao giờ nữa. Vì trước giờ sống với cha mẹ không có nhiều tình cảm. Khi ba/mẹ đi...NGOẠI TÌNH....bạn cảm thấy ntn 186620 trường hợp này thua!. Không cần biết đến họ

4./ Sụp đổ hình ảnh, nhưng vẫn có thể thông cảm cho cha/mẹ vì lý do khổ sở mà họ phải thế thôi, tha thứ một lần. Con người ai mả chẳng sai lầm( cha không thương mẹ, không phụ, gia đình, hay quát tháo nên mẹ lỡ sao ngã Khi ba/mẹ đi...NGOẠI TÌNH....bạn cảm thấy ntn 288999 , Hay là mẹ đánh đá mà xấu và cha chỉ tiềm nơi qua đường giải khuây... Khi ba/mẹ đi...NGOẠI TÌNH....bạn cảm thấy ntn 664367 ). Có cha mẹ thương yêu vẫn tốt hơn
5./ ý khác

Cảm ơn các bạn đã đọc Khi ba/mẹ đi...NGOẠI TÌNH....bạn cảm thấy ntn Picture
https://dhcntp.forumvi.com
tacchuale
Học Sinh Mới
Học Sinh Mới

Khi ba/mẹ đi...NGOẠI TÌNH....bạn cảm thấy ntn Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Khi ba/mẹ đi...NGOẠI TÌNH....bạn cảm thấy ntn   Khi ba/mẹ đi...NGOẠI TÌNH....bạn cảm thấy ntn Icon_minitimeSun Apr 03, 2011 8:33 pm

.Mình cũng thấy đây là 1 vấn đề nóng bỏng hiện nay. Xã hội tiến bộ quá cũng có mặt trái của nó mấy bạn nhỉ!
- Giả sử bạn thích 1 món đồ nào đó mới hơn, lạ hơn, nhiều chức năng hơn, đẹp hơn.. thứ mình đang có, liệu bạn có thể ko trầm trồ và có chút suy nghĩ muốn sỡ hữu nó ko.??!! 69
- Đằng này, chẳng những người đi ngoại tình "thèm muốn" mà đối phương lại còn "dụ dỗ" họ. Với 1 người ko cứng rắn lắm sa ngã là chuyện bình thường 74 . Cái này thì mình chỉ nói đa số thôi.
- Nhưng nếu họ nhận ra gia đình thật sự là hạnh phúc của họ, là niềm vui, là cái mà họ phải phấn đấu để phát triển và bảo vệ nó, từ bỏ thú vui bên ngoài thì điều đó thật đáng mừng. Nhưng lại có 1 số người cho rằng mình ko hợp với bạn đời hay mình yêu người kia hơn chồng/vợ và cần tìm 1 gia đình mới, 1 tình yêu đích thực.... thì nhìn chung việc này là sai rồi. Đến với nhau rồi nói ko yêu, hôn nhân ko thể nói là rút kinh nghiệm lần sau....
------> ý kiến của mình là vậy.
Thật ra, mình và mẹ cũng có 1 lần hiểu lầm ba, nhưng chuyện nhỏ xíu à. Mẹ nghe vài người nói lại là ba hay đi uống nước với cô nào 06 Mẹ bệnh suốt mấy ngày, rồi tâm sự với chị em, làm áp lực chút đỉnh với ba nữa 08 Nhưng rồi mới biết ba mình hay mua vé số rồi lỡ trúng 2 số đầu cũng đổi người đó luôn. Bởi vậy người ta nói: chuyện đời phức tạp ghê ^^! 28

Khi ba/mẹ đi...NGOẠI TÌNH....bạn cảm thấy ntn
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Thầy trò Nguyễn Ngọc Hải được người Việt tại Thụy Điển hỗ trợ nhiệt tình
» Sắp qua thời "mua sim thay thẻ"